Tất cả sản phẩm
Đá sa thạch phân đoạn khối oxit nhôm trắng 90um-63um F180
| Ứng dụng: | đánh bóng |
|---|---|
| Kích thước hạt mài mòn: | F180 |
| Sử dụng: | Điều trị bề mặt |
Bột bô 240 Lưới Ôxít nhôm có độ tinh khiết cao để đánh bóng
| tên: | Bột nhôm oxit trắng |
|---|---|
| Mật độ: | 3,9g/cm3 |
| AL2O3: | 99,4% |
F800 Bột Alumina Mini Mist Aluminium Oxide trắng cho ngành công nghiệp điện tử
| Ứng dụng: | vỗ |
|---|---|
| D50: | 6,5 ± 1um |
| Cường độ nén: | 2000 MPa |
Al2O3 Công nghiệp oxit nhôm Lớp F320 Khối Corundum trắng thiêu kết
| tên: | Oxit nhôm nung chảy màu trắng |
|---|---|
| Ứng dụng: | gốm sứ y tế |
| mật độ lớn: | 1,60~1,95g/cm3 |
Bột nhôm hydroxit nguyên liệu công nghiệp chất lượng cao, giá cạnh tranh
| Điểm sôi: | 3.550 °C (6.422 °F) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 3,95 gam/cm3 |
| đặc trưng: | Độ tinh khiết cao, khả năng tự mài tốt, khả năng mài mạnh, nhiệt nhỏ, hiệu suất cao, chống ăn mòn ax |
Nhôm oxit tinh khiết cao dạng rắn màu trắng nhôm oxit
| Điểm sôi: | 3.550 °C (6.422 °F) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 3,95 gam/cm3 |
| đặc trưng: | Độ tinh khiết cao, khả năng tự mài tốt, khả năng mài mạnh, nhiệt nhỏ, hiệu suất cao, chống ăn mòn ax |
bột nhôm oxit trắng nung ở nhiệt độ cao
| Điểm sôi: | 3.550 °C (6.422 °F) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 3,95 gam/cm3 |
| đặc trưng: | Độ tinh khiết cao, khả năng tự mài tốt, khả năng mài mạnh, nhiệt nhỏ, hiệu suất cao, chống ăn mòn ax |
Bột Nhôm Oxit Trắng độ tinh khiết cao lý tưởng cho đánh bóng và mài chính xác trong ngành sản xuất và hoàn thiện kim loại
| Điểm sôi: | 3.550 °C (6.422 °F) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 3,95 gam/cm3 |
| đặc trưng: | Độ tinh khiết cao, khả năng tự mài tốt, khả năng mài mạnh, nhiệt nhỏ, hiệu suất cao, chống ăn mòn ax |
Bột nhôm nhôm được đốt nhiệt độ cao, sản xuất bột hạt đặc biệt, có sẵn, tùy chỉnh theo yêu cầu
| Điểm sôi: | 3.550 °C (6.422 °F) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 3,95 gam/cm3 |
| đặc trưng: | Độ tinh khiết cao, khả năng tự mài tốt, khả năng mài mạnh, nhiệt nhỏ, hiệu suất cao, chống ăn mòn ax |
Bột mỡ mỡ màu trắng Aluminium oxide Alumina
| Điểm sôi: | 3.550 °C (6.422 °F) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 3,95 gam/cm3 |
| đặc trưng: | Độ tinh khiết cao, khả năng tự mài tốt, khả năng mài mạnh, nhiệt nhỏ, hiệu suất cao, chống ăn mòn ax |

